ประชุมคณะกรรมการ “เทคนิคเกมส์ 63”
นายธาตรี พิบูลมณฑา ผู้อำนวยการวิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี ให้เกียรติเป็นประธานในการประชุมเรื่อง การแข่งขันกีฬาภายในสถานศึกษา วิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี “ เทคนิคเกมส์ ๒๓ ” โดยมีหัวหน้าแผนกวิชาทุกแผนกวิชา ครูกิจกรรมแผนกวิชา และประธานชมรมวิชาชีพทุกชมรม เข้าร่วมประชุมปรึกษาหารือ เรื่อง แนวทาง การจัดโครงการมหกรรมการแข่งขันกีฬาภายในสถานศึกษา วิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี “ เทคนิคเกมส์ ๖๓ ” ประจำปีการศึกษา ๒๕๖๓ ที่กำหนดจะจัดขึ้นในวันที่ ๒๙-๓๐ ธันวาคม ๒๕๖๓ นี้ ท่านผู้อำนวยการได้เล็งเห็นถึงความสำคัญด้านการป้องกันการแพร่ระบาดของเชื้อไวรัสโควิด ๑๙ จึงได้เรียกประชุมคณะกรรมการที่เกี่ยวข้องเข้าร่วมประชุมอย่างเร่งด่วน ด้วยความห่วงใยจากท่านผู้อำนวยการ คณะผู้บริหาร ครู และบุคลากรทางการศึกษา จึงมีมติเป็นเอกฉันท์ว่าให้เลื่อนการจัดโครงการมหกรรมการแข่งขันกีฬาภายในสถานศึกษา วิทยาลัยเทคนิคอุบลราชธานี ออกไปก่อนอย่างไม่มีกำหนด เพื่อเน้นย้ำมาตรการที่สถานศึกษาได้ยึดปฏิบัติตาม ๖ มาตรการของ
![](http://bsc.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/132323824_2832974020300785_1958472422748360750_o-1024x683.jpg)
![](http://bsc.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/131970223_2832974003634120_7267045965744307403_o-1024x683.jpg)
![](http://bsc.utc.ac.th/wp-content/uploads/2021/02/132042607_2832974010300786_1022232293004539592_o-1024x683.jpg)